| ปริมาตรกระบอกสูบ | 90ลิตร, 100ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |
|---|---|
| เวลาเปิดใช้งาน | 10 วินาที |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |
| วัสดุของขวดเก็บ | ถังแก๊สเชื่อมเหล็ก HP345 |
| วัสดุ | กระบอกเหล็กสแตนเลส |
| โหมดเริ่มต้น | สตาร์ทแบบแมนนวลและแม่เหล็กไฟฟ้า |
|---|---|
| ความดันบรรจุ | 4.2MPa / 5.6MPa |
| ตัวแทน | Hfc-227ea |
| พลัง | DC24V/1.5A |
| ขนาด | ขนาดเล็ก/กลาง/ใหญ่/อื่นๆ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| การใช้งาน | ภายใน |
| ประเภทตู้ | ประตูเดียว |
| ลักษณะ | ก๊าซสะอาดและมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| ความดันในการจัดเก็บ | 5.6 เมกะปาสคาล |
| วิธีการดับเพลิง | ปฏิกิริยาเคมี |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ -50 ℃ |
| โหมดเริ่มต้น | สตาร์ทแบบแมนนวลและแม่เหล็กไฟฟ้า |
| ความบริสุทธิ์ | 99.9% |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง ใช้สำหรับระบบดับเพลิงน้ำท่วมโดยเฉพาะ |
| ชื่ออื่น ๆ | HFC-227EA,Trifluoromethane Fluoroform ((HFC-227ea) |
| ลักษณะ | ไม่มีสี ไม่มีกลิ่น และไม่มีสี ไม่ขุ่น ไม่มีสี และไม่มีกลิ่น |
| ชื่อ | ก๊าซสารทำความเย็นผสม R227ea, ก๊าซบริสุทธิ์ HFC-227ea คุณภาพสูง, ถังดับเพลิงก๊าซ HFC 227ea R227ea, ระ |
| ประเภท | ระบบดับเพลิงด้วยแก๊ส |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ -50 ℃ |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤97% |
| ความจุกระบอกสูบ | 70ลิตร, 90ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |
| แรงดันที่กำหนด | 5.6เมกะปาสคาล 4.2เมกะปาสคาล |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50 องศา |
|---|---|
| ชื่อ | ตู้ดับเพลิงชนิดถังสำหรับระบบดับเพลิง FM200 |
| ความดันในการทํางาน | 2.5Mpa-4.2Mpa |
| การจัดการโซน | โซนเดียว |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิง fm200 ท่อตรวจจับเพลิง 6 มม. |
|---|---|
| สี | สีแดง |
| ความจุ | 100L |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| ชื่อ | ตู้ดับเพลิงชนิดถังสำหรับระบบดับเพลิง FM200,OEM/ODM ระบบท่อดับเพลิง FM 200 |
|---|---|
| สี | สีแดง หรือตามคําขอของคุณ |
| ความดันเริ่มต้น | 2.5 |
| ความหนาแน่นสูงสุด | ≤1150กก./ลบ.ม |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | DC24V/1.5A |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
|---|---|
| การดำเนินการ | การเริ่มต้นอัตโนมัติหรือมือ |
| ปริมาณตู้ | เดี่ยว |
| โครงสร้าง | ไม่มีท่อ |
| เครื่องดับเพลิง | FM200 HFC227ea ระบบดับเพลิง |