| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| สี | สีแดง |
| วัสดุวาล์ว | สีเหลือง |
| คะแนนไฟ | เพลิงไหม้คลาส A, B, C, E |
| ความจุกระบอกสูบ | 70ลิตร, 90ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |
| โครงสร้าง | ไปป์ไลน์ |
|---|---|
| พลัง | DC24V/1.5A |
| ความดันในการจัดเก็บ | 5.6เมกะปาสคาล 4.2เมกะปาสคาล |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 70ลิตร, 90ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |
| แหล่งพลังงาน | เครื่องดับเพลิงก๊าซ |
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงก๊าซ fm200 |
|---|---|
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.6 เมกะปาสคาล |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ -50 ℃ |
| ประเภทของระบบ | เครือข่ายท่อ |
| ความจุ | 70ลิตร,90ลิตร,120ลิตร,150ลิตร,180ลิตร |
|---|---|
| สี | สีแดงหรือกำหนดเองหรือตามความต้องการของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงก๊าซ fm200 |
| ความดันบรรจุ | 4.2/5.6 เมกะพาสคัล |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
|---|---|
| ตัวแทน | Fm200 (htc-227ea หรือ heptafluoropropane) |
| บรรเทาความดัน | 5.0±0.225Mpa |
| ประเภทสินค้า | ระบบดับเพลิง |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| สาเหตุ | จีน |
|---|---|
| ประเภท | ระบบดับเพลิงด้วยแก๊ส |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ -50 ℃ |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| การติดตั้ง | ภายใน |
| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ความจุ | 70L,80L,82L,90L |
| ประเภท | ระบบดับเพลิง |
| ความดันบรรจุ | 15เมกะปาสคาล, 20เมกะปาสคาล |
| รายการ | ออกแบบระบบ FM 200,ระบบดับเพลิง fm200 |
| ประเภท | เครื่องดับเพลิงอัตโนมัติ |
|---|---|
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | กระแสสลับ 220V กระแสตรง 24V 1.5A |
| เวลาปล่อยตัวเจ้าหน้าที่ | 10 วินาที |
| โครงสร้าง | ไปป์ไลน์ |
| ปริมาณการป้องกันระบบ | ภูมิภาคเดียวสูงสุดM³ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 50°C |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2/5.6Mpa |
| ความจุกระบอกสูบ | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| ประเภท | ประเภทตู้หรือประเภทท่อแขวน |
|---|---|
| ชื่อ | ระบบติดตามไฟ FM200 เครื่องดับเพลิงอัตโนมัติ |
| สี | สีแดง หรือตามคําขอของคุณ |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | กระแสตรง24โวลต์ 1.5แอมป์ |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้อัดด้านนอกพร้อมถุงฟองหรือกระดาษ |