| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงด้วยก๊าซ FM200,ระบบดับเพลิง,ระบบ FM200 |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง,ดับเพลิง,ดับเพลิงด้วยแก๊ส,ระบบดับเพลิง |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.6 เมกะปาสคาล |
| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงด้วยก๊าซ FM200,ระบบดับเพลิง,ระบบ FM200 |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.6 เมกะปาสคาล |
| รายการ | FM200 ระบบระงับแก๊ส |
| ความจุกระบอกสูบ | 40L~180L คุณสามารถเลือกได้ |
| เขตคุ้มครอง | สัดส่วน: ≤800m² ; ปริมาณ: ≤3600m³ |
|---|---|
| การใช้งาน | เอ บี ซี |
| ประเภท | ระบบดับเพลิงด้วยแก๊ส |
| มาตรฐานการสอบ | GB25972-2010 |
| ความจุกระบอกสูบ | 70ลิตร~180ลิตร |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10~50℃ |
| ความดันไนโตรเจน | 6.0±1.0Mpa(20℃) |
| ความดันในการทํางาน | 4.2MPa / 5.6MPa |
|---|---|
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| ประเภท | ระบบดับเพลิง |
| อุณหภูมิ | 0-50°C |
| รายการ | เอฟเอ็ม200 |
| เนื้อหาแพคเกจ | 1 ระบบแขวน FM200 |
|---|---|
| การใช้งาน | ภายใน |
| ความปลอดภัย | สูง |
| ขนาด | ขนาดเล็ก/กลาง/ใหญ่/อื่นๆ |
| ปรับความยาวได้ | ใช่ |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลสเหล็ก |
| เติมความเร้าใจ | 4.2เมกะปาสคาล/5.6เมกะปาสคาล |
| ความจุกระบอกสูบ | 90/120/150/180ลิตร |
| สี | สีแดง |
| ระบบตรวจจับ | เครื่องตรวจจับควันและไฟ |
|---|---|
| แพ็คเกจการขนส่ง | กล่องด้านนอกไม้อัดหรือกล่องไม้ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| ตัวแทน | FM200 (HFC-227ea) |
| การดำเนินการ | การเริ่มต้นอัตโนมัติหรือมือ |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2เมกะปาสคาล/5.6เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเปิดใช้งาน | ไฟฟ้าหรือคู่มือ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| การติดตั้ง | ภายใน |
| ตัวแทน | เอฟเอ็ม200 |
| สาเหตุ | จีน |
|---|---|
| พลัง | DC24V/1.5A |
| ความดันในการจัดเก็บ | 5.6 เมกะปาสคาล |
| รายการ | ระบบแก๊ส fm200 |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |