| การดำเนินการ | การตรวจจับไฟฟ้าหรืออุณหภูมิ |
|---|---|
| ลักษณะ | ปรับความสูงได้ ติดตั้งง่าย ทนทาน |
| ความดันบรรจุ | 1.6MPa |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
| ประเภทสินค้า | ระบบแขวน |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
|---|---|
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 40L,70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| ความดันในการจัดเก็บ | 2.5 เมกะปาสคาล |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| ขนาดตู้ | 1200มม. x 800มม. x 2000มม. |
| การดำเนินการ | การเริ่มต้นอัตโนมัติหรือมือ |
|---|---|
| เติมความเร้าใจ | 4.2MPa / 5.6MPa |
| เวลาเปิดใช้งาน | ≤10วินาที |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |
| พื้นที่ครอบคลุม | ไฟประเภท A, B และ C |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | กระบอกเหล็ก |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0 ℃ -50 ℃ |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| วัตถุ | เพลิงไหม้ประเภท a, B, C, E |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ ~ 50 ℃ |
| วิธีดับไฟ | การ ปก ป้อง น้ําท่วม อย่าง ครบถ้วน |
| ความหนาแน่นแบบขั้นต่ํา | 1.0 กิโลกรัม/ม3 |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |
| ระดับป้องกันไฟ | ห้องเรียน |
|---|---|
| น้ําหนัก | 100กก.-500กก |
| เครื่องดับเพลิง | FM200 hfc-227ea เครื่องดับเพลิงอัตโนมัติ |
| พลัง | DC24V/1.5A |
| มาตรฐานการสอบ | GB25972-2010 |
| กำลังทำงาน | กระแสตรง 24V 1.5A |
|---|---|
| วิธีการเปิดใช้งาน | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
| มาตรฐานการสอบ | GB25972-2010 |
| ระบบตรวจจับ | เครื่องตรวจจับความร้อนและควัน |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | -10°C ถึง 50°C |
| ความดันในการจัดเก็บ | 2.5 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| สาเหตุ | กว่างโจว มณฑลกวางตุ้ง ประเทศจีน |
| ประเภทประตูตู้ | เดี่ยว/คู่ |
| ลักษณะ | ก๊าซสะอาดและมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| รุ่นตู้ | ตู้คู่ |
| ความจุกระบอกสูบ | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
|---|---|
| ใบรับรองท่อ | ได้รับการรับรองจาก FM |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| สีท่อ | สีแดง |
| เหมาะสําหรับ | การติดตั้งบนเพดาน |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤8วินาที |
| ความสูงของการติดตั้ง | 2-3 ม |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| การดำเนินการ | ไฟฟ้า |