| สี | สีแดง |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ~ 50 ℃ |
| รุ่น | ระบบลูกสูบไหล |
| ความจุกระบอกสูบ | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| แรงดันอุปกรณ์ขับเคลื่อน | 6.0Mpa (20 ℃) |
| ตัวแทน | ระบบดับเพลิง FM200 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 50°C |
| ประเภท | ลูกสูบไหล |
| ความทนทาน | สูง |
| ความจุกระบอกสูบ | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
|---|---|
| ความดันบรรจุ | 5.6 เมกะปาสคาล, 4.2 เมกะปาสคาล |
| วิธีการเปิดใช้งาน | ไฟฟ้า / นิวเมติก |
| ประเภทสินค้า | ระบบดับเพลิง |
| ความปลอดภัย | สูง |
| ประเภท | ระบบดับเพลิงด้วยแก๊ส |
|---|---|
| การละลายในน้ำ | เล็กน้อย |
| กลิ่น | ไม่มีกลิ่น |
| สูตรเคมี | เฮปตาฟลูออโรโพรเพน (HFC-227ea) |
| สี | ไม่มีสี |
| ตัวแทน | Hfc-227ea (FM200) |
|---|---|
| พลัง | DC24V/1.5A |
| เวลาดับไฟ | 10 วินาที |
| แสงสูง | ระบบกดก๊าซ 120L FM200 |
| โครงสร้าง | ไม่มีท่อ |
| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงด้วยก๊าซ FM200,ระบบดับเพลิง,ระบบ FM200 |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง,ดับเพลิงด้วยแก๊ส,ระบบดับเพลิง |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.3 เมกะปาสคาล |
| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงก๊าซ fm200 |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.6 เมกะปาสคาล |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ -50 ℃ |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ระบบดับเพลิง |
| โครงสร้าง | ยืดหยุ่นได้ |
| ตัวแทน | เฮปตาฟลูออโรโพรเพน |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |
| อุณหภูมิการเปิดใช้งาน | 175 องศาฟาเรนไฮต์ |
|---|---|
| ประเภท | ลูกสูบไหล |
| ความปลอดภัย | สูง |
| แรงดันอุปกรณ์ขับเคลื่อน | 6.0Mpa (20 ℃) |
| พลัง | DC24V/1.5A |
| การใช้งาน | B.ดับเพลิงฉุกเฉินกู้ภัย,ระบบดับเพลิง,ระบบกู้ภัยดับเพลิง,ดับเพลิงชนิดC |
|---|---|
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50 องศา |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| ความเต็มใจของตัวแทน | สามารถต่อรองได้ |