| แรงดันอุปกรณ์ขับเคลื่อน | 6.0Mpa (20 ℃) |
|---|---|
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
| สัญลักษณ์ | โรงัน |
| ความดันในการทํางาน | 4.2 บาร์,5.6 บาร์ |
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง |
| ประเภท | ระบบดับเพลิง |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ | 0 ℃ ถึง +50 ℃ |
| การใช้งาน | การดับเพลิงด้วยก๊าซ |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
| การใช้งาน | ภายใน |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ ~ 50 ℃ |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | กระบอกเหล็ก |
| เครื่องดับไฟพกพา | เครื่องดับเพลิงแก๊ส FM200 |
| ตัวแทน | เฮปตาฟลูออโรโพรเพน |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| เติมความเร้าใจ | 2.5 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| สีกระบอก | สีแดง |
| ระบบตรวจจับ | เครื่องตรวจจับความร้อนและควัน |
| การติดตั้ง | ภายใน |
| รายการ | ระบบแก๊ส fm200 |
| พลัง | DC24V/1.5A |
|---|---|
| มาตรฐานการสอบ | GB25972-2010 |
| การใช้งาน | การดับเพลิงด้วยก๊าซ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50°C |
| รูปทรง | กลม/สี่เหลี่ยม/สี่เหลี่ยม เป็นต้น |
| ล็อคตู้ | ล็อคกุญแจ |
|---|---|
| ความดันบรรจุ | 2.5 Mpa |
| ระยะอุณหภูมิของตู้ | 0°C ถึง 50°C |
| สารดับเพลิง | เอฟเอ็ม200 |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| ความจุ | 40L, 70L, 100L120,150L,180L |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| ขนาดตู้ | สามารถปรับแต่งได้ |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | DC 24V 1.5A |
| ประเภทตัวแทน | เอฟเอ็ม200 |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
|---|---|
| แรงดันอุปกรณ์ขับเคลื่อน | 6.0Mpa (20 ℃) |
| ความดันในการทํางาน | 5.6 บาร์ / 4.2 บาร์ |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ~ 50 ℃ |
| ความปลอดภัย | สูง |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
|---|---|
| การใช้งาน | การดับเพลิงด้วยก๊าซ |
| ตัวแทน | เอฟเอ็ม200 |
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°C ถึง 50°C |
| สี | สีแดง |
| ปล่อยความสูง | 2-4 M |
|---|---|
| ระบบตรวจจับ | เครื่องตรวจจับความร้อนและควัน |
| เติมความหนาแน่น | ≤950กก. / ลบ.ม |
| เหมาะสําหรับ | อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ที่ละเอียดอ่อนและทรัพย์สินอันมีค่า |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |