| รุ่นตู้ | ตู้เดียว |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
| ประเภท | เอฟเอ็ม200 |
| ปริมาณทั่วไป | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| เครื่องดับเพลิง | FM200 HFC227ea ระบบดับเพลิง |
| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงด้วยก๊าซ FM200,ระบบดับเพลิง,ระบบ FM200 |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง,ดับเพลิงด้วยแก๊ส,ระบบดับเพลิง |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.3 เมกะปาสคาล |
| ความดันในการทํางาน | 4.2MPa / 5.6MPa |
|---|---|
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| ประเภท | ระบบดับเพลิง |
| อุณหภูมิ | 0-50°C |
| รายการ | เอฟเอ็ม200 |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| ประเภทสินค้า | ระบบดับเพลิง |
| โครงสร้าง | ยืดหยุ่นได้ |
| ตัวแทน | เฮปตาฟลูออโรโพรเพน |
| ความน่าเชื่อถือ | 99.99% |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ ~ 50 ℃ |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง | กระบอกเหล็ก |
| เครื่องดับไฟพกพา | เครื่องดับเพลิงแก๊ส FM200 |
| ตัวแทน | เฮปตาฟลูออโรโพรเพน |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| ปริมาณการป้องกันระบบ | ภูมิภาคเดียวสูงสุดM³ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 50°C |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2/5.6Mpa |
| ความจุกระบอกสูบ | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| สื่อเก็บข้อมูล | FM200, เอชเอฟซี-227อีเอ |
|---|---|
| การใช้งาน | ป้องกันไฟ |
| แสงสูง | ถังดับเพลิง fm200 |
| ระยะเวลาการฉีดสูงสุดของระบบ | 10ส |
| ประเภทหัวฉีด | สเปรย์ |
| สี | สีแดงและสีขาวงาช้างหรือตามที่กำหนดเอง |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ระบบดับเพลิงด้วยก๊าซ FM200,ระบบดับเพลิง,ระบบ FM200 |
| ปล่อยเวลา | ≤10วินาที |
| การใช้งาน | ระบบดับเพลิง,ดับเพลิง,ดับเพลิงด้วยแก๊ส,ระบบดับเพลิง |
| ความดันบรรจุ | 4.2 เมกะปาสคาล, 5.6 เมกะปาสคาล |
| ความดันในการจัดเก็บ | 4.2เมกะปาสคาล/5.6เมกะปาสคาล |
|---|---|
| วิธีการเปิดใช้งาน | ไฟฟ้าหรือคู่มือ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
| การติดตั้ง | ภายใน |
| ตัวแทน | เอฟเอ็ม200 |
| ตัวแทน | Hfc-227ea (FM200) |
|---|---|
| พลัง | DC24V/1.5A |
| เวลาดับไฟ | 10 วินาที |
| แสงสูง | ระบบกดก๊าซ 120L FM200 |
| โครงสร้าง | ไม่มีท่อ |