| อุณหภูมิการทํางาน | 0°C ถึง 50°C |
|---|---|
| การดำเนินการ | การเริ่มต้นอัตโนมัติหรือมือ |
| ปริมาณตู้ | เดี่ยว |
| โครงสร้าง | ไม่มีท่อ |
| เครื่องดับเพลิง | FM200 HFC227ea ระบบดับเพลิง |
| สี | สีแดง |
|---|---|
| สาเหตุ | จีน |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 70ลิตร, 90ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| รูปทรง | กลม/สี่เหลี่ยม/สี่เหลี่ยม เป็นต้น |
| ขนาด | 70L/90L/120L/150L/180L/ปรับแต่ง |
|---|---|
| เวลาเปิดใช้งาน | 10 วินาที |
| การจัดการโซน | หลายโซน |
| ประเภทก๊าซ | เอฟเอ็ม200 |
| กำลังทำงาน | กระแสตรง 24V 1.5A |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ~ 50 ℃ |
|---|---|
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 50°C |
| ประเภทตัวแทน | Hfc-227ea |
| ความดันบรรจุ | 5.6/4.2 เมกะปาสคาล |
| วัสดุกระบอกสูบ | เหล็กคาร์บอน |
|---|---|
| วิธีการตรวจจับ | ควันหรือความร้อน |
| การติดตั้ง | ติดตั้งง่าย |
| ความทนทาน | สูง |
| วัสดุวาล์ว | สีเหลือง |
| ความจุกระบอกสูบ | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
|---|---|
| ใบรับรองท่อ | ได้รับการรับรองจาก FM |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| สีท่อ | สีแดง |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
|---|---|
| การติดตั้ง | ติดผนัง, ติดเพดาน |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
| ความดันในการจัดเก็บ | 1.6MPa |
| สูง | 370 ~ 600 มม |
| เขตคุ้มครอง | สัดส่วน: ≤800m² ; ปริมาณ: ≤3600m³ |
|---|---|
| การใช้งาน | เอ บี ซี |
| ประเภท | ระบบดับเพลิงด้วยแก๊ส |
| มาตรฐานการสอบ | GB25972-2010 |
| ความจุกระบอกสูบ | 70ลิตร~180ลิตร |
| เจ้าหน้าที่ดับเพลิง | เอฟเอ็ม200 |
|---|---|
| ระดับป้องกันไฟ | ห้องเรียน |
| แสงสูง | ระบบ FM200 |
| เวลาดับไฟ | 10 วินาที |
| ความดันบรรจุ | 2.5 เมกะปาสคาล |
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| สี | สีแดง |
| วัสดุวาล์ว | สีเหลือง |
| คะแนนไฟ | เพลิงไหม้คลาส A, B, C, E |
| ความจุกระบอกสูบ | 70ลิตร, 90ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |