| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
|---|---|
| โหมดเริ่มต้น | สตาร์ทแบบแมนนวลและแม่เหล็กไฟฟ้า |
| วิธีการดับเพลิง | ปฏิกิริยาเคมี |
| วัสดุ | fm200 ระบบดับเพลิง |
| ความทนทาน | สูง |
| เติมความเร้าใจ | 2.5 เมกะปาสคาล |
|---|---|
| สีกระบอก | สีแดง |
| ระบบตรวจจับ | เครื่องตรวจจับความร้อนและควัน |
| การติดตั้ง | ภายใน |
| รายการ | ระบบแก๊ส fm200 |
| พลัง | DC24V/1.5A |
|---|---|
| มาตรฐานการสอบ | GB25972-2010 |
| การใช้งาน | การดับเพลิงด้วยก๊าซ |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0-50°C |
| รูปทรง | กลม/สี่เหลี่ยม/สี่เหลี่ยม เป็นต้น |
| โครงสร้าง | ไม่มีท่อ |
|---|---|
| สารดับเพลิง | เอฟเอ็ม200 |
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 40L, 70L, 90L, 100L, 120L, 150L, 180L |
| เวลาที่คณะรัฐมนตรีถูกปลด | 10 วินาที |
| ปริมาณตู้ | เดี่ยว |
| ประเภท | เครื่องดับเพลิงอัตโนมัติ |
|---|---|
| รูปแบบของการดับ | น้ำท่วมขัง |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | กระแสสลับ 220V กระแสตรง 24V 1.5A |
| เวลาปล่อยตัวเจ้าหน้าที่ | 10 วินาที |
| โครงสร้าง | ไปป์ไลน์ |
| ตัวแทน | ระบบดับเพลิง FM200 |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 50°C |
| ประเภท | ลูกสูบไหล |
| ความทนทาน | สูง |
| ความจุกระบอกสูบ | 70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| ชื่อ | ตู้ดับเพลิงชนิดถังสำหรับระบบดับเพลิง FM200,OEM/ODM ระบบท่อดับเพลิง FM 200 |
|---|---|
| สี | สีแดง หรือตามคําขอของคุณ |
| ความดันเริ่มต้น | 2.5 |
| ความหนาแน่นสูงสุด | ≤1150กก./ลบ.ม |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | DC24V/1.5A |
| การปล่อยเวลา | 10 วินาที |
|---|---|
| พลัง | DC24V/1.5A |
| ตำแหน่ง | ในมุม |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
| การจัดการโซน | เดี่ยว |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
|---|---|
| ปริมาตรกระบอกสูบ | 40L,70L,90L,100L,120L,150L,180L |
| ความดันในการจัดเก็บ | 2.5 เมกะปาสคาล |
| ประเภท บริษัท | ผู้ผลิตมากกว่า 10 ปี |
| ขนาดตู้ | 1200มม. x 800มม. x 2000มม. |
| ความจุ | 40L, 70L, 100L120,150L,180L |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| ขนาดตู้ | สามารถปรับแต่งได้ |
| แหล่งจ่ายไฟของระบบ | DC 24V 1.5A |
| ประเภทตัวแทน | เอฟเอ็ม200 |