| ประเภทวาล์ว | การกระตุ้นด้วยไฟฟ้า / การตรวจจับอุณหภูมิ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ | 0°C ถึง 50°C |
| การใช้งาน | พื้นที่ปิด |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
| ประเภทหัวฉีด | ลูกสูบไหล |
| การดำเนินการ | การตรวจจับไฟฟ้าหรืออุณหภูมิ |
|---|---|
| ลักษณะ | ปรับความสูงได้ ติดตั้งง่าย ทนทาน |
| ความดันบรรจุ | 1.6MPa |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
| ประเภทสินค้า | ระบบแขวน |
| การดำเนินการ | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
|---|---|
| ความดันในการจัดเก็บ | 2.5 เมกะปาสคาล |
| ความจุกระบอกสูบ | 70ลิตร, 90ลิตร, 120ลิตร, 150ลิตร, 180ลิตร |
| การติดตั้ง | ภายใน |
| อุณหภูมิโดยรอบ | 0 ℃ -50 ℃ |
| สะอาดต่อสิ่งแวดล้อม | ใช่ |
|---|---|
| เวลาฉีดพ่น | ≤10วินาที |
| ความทนทานต่อการกัดกร่อน | ดีมาก |
| การดำเนินการ | ไฟฟ้าหรือด้วยตนเอง |
| การใช้งาน | ศูนย์ข้อมูล, สิ่งอำนวยความสะดวกโทรคมนาคม, ห้องควบคุม ฯลฯ |
| แรงดันใช้งานสูงสุด | 8MPa |
|---|---|
| พลัง | DC24V/1.5A |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
| รูปแบบการทำงาน | อัตโนมัติหรือด้วยตนเอง |
| โหมดเริ่มต้น | เซ็นเซอร์ไฟฟ้า |
| สีกระบอก | สีแดง |
|---|---|
| ประเภทก๊าซ | Hfc227ea |
| วิธีการเปิดใช้งาน | อัตโนมัติ |
| ออกแบบชีวิต | 20 ปี |
| อุณหภูมิการทํางาน | 0~50℃ |
| อุณหภูมิการเปิดใช้งาน | 175 องศาฟาเรนไฮต์ |
|---|---|
| ประเภท | ลูกสูบไหล |
| ความปลอดภัย | สูง |
| แรงดันอุปกรณ์ขับเคลื่อน | 6.0Mpa (20 ℃) |
| พลัง | DC24V/1.5A |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |
|---|---|
| ความดันบรรจุ | 5.6 เมกะปาสคาล, 4.2 เมกะปาสคาล |
| วิธีการเปิดใช้งาน | ไฟฟ้า / นิวเมติก |
| ประเภทสินค้า | ระบบดับเพลิง |
| ความปลอดภัย | สูง |
| แรงดันอุปกรณ์ขับเคลื่อน | 6.0Mpa (20 ℃) |
|---|---|
| รุ่น | ระบบลูกสูบไหล |
| ความปลอดภัย | สูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -10°C ถึง 50°C |
| วิธีการเปิดใช้งาน | ไฟฟ้าหรือคู่มือ |
| ความปลอดภัย | สูง |
|---|---|
| การใช้งาน | ศูนย์ข้อมูล, ห้องเซิร์ฟเวอร์, ห้องไฟฟ้า |
| ความดันบรรจุ | 5.6/4.2 เมกะปาสคาล |
| ประเภทหัวฉีด | หัวฉีดลูกสูบ |
| ปล่อยเวลา | 10 วินาที |